T

loại bỏ số lần tìm kiếm

Số lần tìm kiếm hiển thị ở đây liệu có ảnh hưởng đến GA không nhỉ

Không hiểu sao Xenforo lại thêm số lần tìm kiếm vào url, như vậy quảng cáo sẽ không bao giờ hiển thị được ở phần tìm kiếm luôn rồi, không biết có cách hay ý kiến nào về vấn đề này không ạ

Con số đó hình như xf dùng để cache lại cái query ấy.
Để lần sau có tìm lại sẽ nhanh hơn. Tránh bị quá tải.
Mình nhớ hình như là vậy.

Lỗi post bài k hiển thị của bạn do lỗi kết nối với thằng hcaptcha. Chắc do mạng mẽo ko tốt. Kaka

Con số đó hình như xf dùng để cache lại cái query ấy.
Để lần sau có tìm lại sẽ nhanh hơn. Tránh bị quá tải.
Mình nhớ hình như là vậy.
e có thử với bên a, từ khóa like to reply cứ mỗi lần search là nó tăng 1 số á

Lỗi post bài k hiển thị của bạn do lỗi kết nối với thằng hcaptcha. Chắc do mạng mẽo ko tốt. Kaka
chắc vậy quá, post cmt thì bình thường, post thread là nó cứ load load :eek:

Mình cũng ít đễ ý đến mấy cái search đó, vì mấy con bot nó cũng đâu có biết tự search, trừ khi mình tạo sẵn link cho nó.

Ngày xưa mua host VN, load trong nước ầm ầm. mà ngặt cái mấy ông VN keo quá, lưu lượng lưu trữ ko phê.
Chuyển qua VPS ngoại, từ ngày chuyển qua vps ngoại cái đọc báo thấy đứt cáp lia lịa. tốc độ load trang về VN chậm vl. kaka

Mình cũng ít đễ ý đến mấy cái search đó, vì mấy con bot nó cũng đâu có biết tự search, trừ khi mình tạo sẵn link cho nó.

Ngày xưa mua host VN, load trong nước ầm ầm. mà ngặt cái mấy ông VN keo quá, lưu lượng lưu trữ ko phê.
Chuyển qua VPS ngoại, từ ngày chuyển qua vps ngoại cái đọc báo thấy đứt cáp lia lịa. tốc độ load trang về VN chậm vl. kaka
cái này đúng đắng thiệt, à mà e thấy có con VPS nước ngoài dữ dằn, có 3$/TB/tháng

=> chỗ search và what's new (new post) là 2 chỗ mà GA không thể hiển thị được, vì mỗi 1 lần như vậy là ra 1 liên kết